15CrMoG gami tsarin karfe bututu

15CrMoGkarfe bututu ne gami tsarin karfe bututu cewa haduGB5310 misali. Ana amfani da shi ne a masana'antar zafi mai zafi da matsananciyar tururi, superheaters, masu musayar zafi da sauran kayan aiki, musamman a cikin wutar lantarki, sinadarai, karafa, man fetur da sauran masana'antu.

15 crmo

Babban masana'antu na aikace-aikacen bututun ƙarfe na 15CrMoG:

Masana'antar wutar lantarki: ana amfani da su don kera tukunyar jirgi, superheaters, masu musayar zafi da sauran kayan aiki.
Masana'antar sinadarai: ana amfani da su don gina bututun mai zafi da matsananciyar matsa lamba, musamman a cikin injinan sinadarai, masu musayar zafi da sauran kayan aiki.
Metallurgical masana'antu: amfani da dumama tanderu, tururi bututu, da dai sauransu.
Masana'antar mai da iskar gas: ana iya amfani da su don jigilar bututun mai da iskar gas da sauran kafofin watsa labarai tare da matsanancin zafi da matsa lamba.
Masana'antar kera inji: ana amfani da su don kera bututun da ke jure yanayin zafi da matsa lamba.

Amfanin 15CrMoG karfe bututu:

Kyakkyawan ƙarfin zafi mai kyau: 15CrMoG bututun ƙarfe na ƙarfe yana da ƙarfin juriya na zafi da juriya na iskar shaka a ƙarƙashin yanayin zafi mai zafi, kuma sun dace da yanayin yanayin zafi.
Ƙarfin juriya mai ƙarfi: Yana da juriya mai kyau kuma ya dace da bututun isar da iskar gas mai ƙarfi.
Juriya na lalata: Tsarin gami yana sa ya sami wasu juriya na lalata kuma yana tsawaita rayuwar sabis.
Kyakkyawan weldability: Wannan abu na bututun ƙarfe yana da kyakkyawan walƙiya kuma yana da sauƙin yin tsarin bututun mai tare da sassa daban-daban.
Kyakkyawan juriya ga gajiya: A ƙarƙashin canjin matsa lamba na lokaci-lokaci, bututun ƙarfe na 15CrMoG na iya kula da kyakkyawan aiki.

Baya ga 15CrMoG, akwai sauran kayan bututun ƙarfe daban-daban a ƙarƙashin GB5310, na gama gari sune:

20G: yawanci ana amfani da su don matsakaita da ƙananan bututun tukunyar jirgi.

12Cr1MoVG: bututu don babban zafin jiki da manyan tukunyar jirgi, tare da mafi kyawun ƙarfin zafin jiki da juriya mai rarrafe.

25Cr2MoV: dace da matsananci-high zafin jiki da kuma high matsa lamba tukunyar jirgi tsarin, tare da mafi high zafin jiki juriya.

12CrMo: da ake amfani da su don tururi tukunyar jirgi, dumama tanderu da sauran kayan aiki, dace da matsakaici da ƙananan zafin jiki da kuma low matsa lamba yanayi.

Zaɓin waɗannan kayan bututun ƙarfe yawanci ana ƙaddara ta zazzabi, matsa lamba da nau'in watsa labarai masu lalata a cikin yanayin amfani.


Lokacin aikawa: Dec-18-2024

Tianjin Sanon Steel Pipe Co.,LTD.

Adireshi

Bene 8. Ginin Jinxing, No 65 Yankin Hongqiao, Tianjin, China

Waya

+86 15320100890

WhatsApp

+86 15320100890